-‘๑’- Bình Quới Tây 2 Skull -‘๑’-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

-‘๑’- Bình Quới Tây 2 Skull -‘๑’-

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
ngày ko A Cattop_l ngày ko A Cattop_r

Gửi bài mới Trả lời chủ đề này
emy_nguyen
Thành Viên Vip
Thành Viên Vip
emy_nguyen
br />
Nữ
Age : 29 Registration date : 22/01/2009 Tổng số bài gửi : 461 Đến từ : 1 noj nào đó Job/hobbies : Họ Và Tên : nguyễn phúc bảo châu(châu sư fụ)

ngày ko A Vide
Bài gửiTiêu đề: ngày ko A   ngày ko A I_icon_minitimeThu Apr 09, 2009 8:32 pm

1 tuần lặng le~ âm thầm trôi wa . nhung~ bánh xe thoj` jian lăn thật chậm...thật chậm de^~ cho tớ bjk rằng tớ dang nhớ a . 1 tuần muh cứ ngo*~ là 1 năm. ngày chờ tháng nhớ mong anh . thế nhưng sao .... a da~ jian^. to' da~ roj` xa tớ , bo~ mac. tớ chjm` trong noi^~ nhớ a . 1 ngày ko a là 1 ngày that^. daj` , 1 ngày vô cung` chánsông cạn vì sông nhớ biển
biển cạn vì biển nhớ đại dưiong
http://blog.360.yahoo.com/blog-QFl1.wY.cJnc52XD_u3QOWUsTfHAi4kuM

Mr.beanken
Thành Viên Vip
Thành Viên Vip
Mr.beanken
br />

Age : 28 Registration date : 15/01/2009 Tổng số bài gửi : 377 Đến từ : Job/hobbies : Họ Và Tên :

ngày ko A Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: ngày ko A   ngày ko A I_icon_minitimeSat Apr 25, 2009 8:49 am

jỡ một cách đê tiện

zoj_k0an85
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới
zoj_k0an85
br />
Nữ
Age : 28 Registration date : 15/01/2009 Tổng số bài gửi : 107 Đến từ : s0mewhere I bElong Job/hobbies : Ăn...ngu~....chơi.....đu'..... Họ Và Tên : p3' z0y k0an nAme Tha0~ NGuyen^

ngày ko A Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: ngày ko A   ngày ko A I_icon_minitimeSat May 02, 2009 3:29 pm

Question n0 comment

p3ng0c_lUv_nh0xs0ck
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới
br />

Age : 30 Registration date : 12/01/2009 Tổng số bài gửi : 134 Đến từ : Job/hobbies : Họ Và Tên :

ngày ko A Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: ngày ko A   ngày ko A I_icon_minitimeSat May 02, 2009 3:32 pm

.... Question

Ella
Thành Viên Vip
Thành Viên Vip
Ella
br />
Nữ
Age : 28 Registration date : 21/01/2009 Tổng số bài gửi : 621 Đến từ : ¯¶¯âp Ðøàn ●an Ch0y^ ● Job/hobbies : Thix en..hix ngu~...hix choj .. thix du' kaka Họ Và Tên : Maj UyEn pHuoNg [ EllA]

ngày ko A Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: ngày ko A   ngày ko A I_icon_minitimeSat May 02, 2009 8:15 pm

hyhy Question bt
http://360.yahoo.com/my_profile-.42YbHshfq1eGyBnFWzwLzmjrCBfQVic

Sponsored content

br />

ngày ko A Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: ngày ko A   ngày ko A I_icon_minitime

ngày ko A Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài