-‘๑’- Bình Quới Tây 2 Skull -‘๑’-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

-‘๑’- Bình Quới Tây 2 Skull -‘๑’-

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa] Cattop_l zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa] Cattop_r

Gửi bài mới Trả lời chủ đề này
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
candy_angel
Thư Kí
Thư Kí
candy_angel
br />
Nữ
Age : 28 Registration date : 13/01/2009 Tổng số bài gửi : 217 Đến từ : xứ sở kẹo ngọt Job/hobbies : candy,teddy,rainbow... Họ Và Tên : Trương Trần Thảo Nguyên

zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa] Vide
Bài gửiTiêu đề: zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa]   zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa] I_icon_minitimeSun Jan 18, 2009 3:05 pm

Anh àh!!
thía làz chúg mìk thực sự xa nhau gòu fải hơmz anh???
41 ngàiz trôi wa
humz koá anh ở bên cạnh
humz đc nóy chiện vs anh
humz đc ih chơy vs anh nữa

Ngàiz anh nóy lờy chia tay
em đã khóx
khóx thật nhìu

nhưng
anh đã humz koàn bên cạnh em để an ủi

chỉ koàn những đứa bạn thân kủa em màz thôy

em nun mong chờ một ngàiz nèo đoá
để
anh way trở zìa bên em

mìk sẽ lại hạnk fúk như xưa

nhưng
đoá chỉ làz đìu ước kủa em thôy

h đêy
em đã humz koàn wan trọng vs anh nữa gòu
trong lòg anh bi h

em chỉ là 1 đứa em gái
nhưng em zẫn sẽ chờ
em sẽ đánh cuộc vs kuộc đờy kủa mìk

zù chỉ làz 0% hy zọng
em sẽ zống như anh Bi cg~ sẽ chờ đợy tình iêu kủa mìk

vì em pék..anh chính là 1 nửa kủa em
Anh àh....em...iêu.....anh.....zô....đốy!!! I love you Very Happy

[p/s]anh Bi àh,hãiz cùg em chờ đợy tình iêu kủa mìk ház clown
[candy_angel]
http://360.yahoo.com/truongtranthaonguyen

cher_dean2012
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới
cher_dean2012
br />
Nữ
Age : 28 Registration date : 16/01/2009 Tổng số bài gửi : 153 Đến từ : ngÔi trƯờng tHưn iÊu ... bÌnh qUới tâY sÌ kUll ... lÚp 8-1 :D Job/hobbies : Cher , Heo , Mí , Bắp Ja Heo , ... Họ Và Tên : Ngô Gia Linh

Bài gửiTiêu đề: Re: zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa]   zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa] I_icon_minitimeSun Jan 18, 2009 3:13 pm

pÓc tEm cHo eM iÊu cỦa sS ... pÙn đOá iEm Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad .. nHưng hẼy cỐ gÉng zUi lÊn nHáz ... cỐ lÊn nàH pirat pirat pirat ... hẼy hY zỌng cHung zỚi sS nHáz tongue tongue tongue ... zÙ hY zỌng đOá cHỉ lÀ 1% nHưng cŨng lÀ hY zỌng Mad Mad Mad ... 3 cHúng tA [ a Bi , pÉ Mi zÀ Cher ] cỐ gÉng hY zỌng zÀ cỐ gÉnh zƯợt lÊn mỌi tHử tHách nHáz Very Happy Very Happy Very Happy
http://360.yahoo.com/gialinh2012

candy_angel
Thư Kí
Thư Kí
candy_angel
br />
Nữ
Age : 28 Registration date : 13/01/2009 Tổng số bài gửi : 217 Đến từ : xứ sở kẹo ngọt Job/hobbies : candy,teddy,rainbow... Họ Và Tên : Trương Trần Thảo Nguyên

Bài gửiTiêu đề: Re: zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa]   zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa] I_icon_minitimeSun Jan 18, 2009 3:16 pm

kủm ơn sjs ház...em ,sjs,anh Bi cùg hy vọg ház..... Very Happy

cher_dean2012
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới
cher_dean2012
br />
Nữ
Age : 28 Registration date : 16/01/2009 Tổng số bài gửi : 153 Đến từ : ngÔi trƯờng tHưn iÊu ... bÌnh qUới tâY sÌ kUll ... lÚp 8-1 :D Job/hobbies : Cher , Heo , Mí , Bắp Ja Heo , ... Họ Và Tên : Ngô Gia Linh

Bài gửiTiêu đề: Re: zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa]   zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa] I_icon_minitimeSun Jan 18, 2009 3:18 pm

ukIe nàH iEm iÊu Very Happy Very Happy Very Happy ... iÊu eM hƠ Shocked ... hƠ iEm hƠ affraid affraid affraid
http://360.yahoo.com/gialinh2012

lonely_heart_no1
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới
br />

Age : 28 Registration date : 15/01/2009 Tổng số bài gửi : 31 Đến từ : Job/hobbies : Họ Và Tên :

Bài gửiTiêu đề: Re: zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa]   zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa] I_icon_minitimeSun Jan 18, 2009 3:20 pm

bo~ me no' di!!!! Arrow

candy_angel
Thư Kí
Thư Kí
candy_angel
br />
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa]   zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa] I_icon_minitimeSun Jan 18, 2009 3:23 pm

lonely_heart_no1 làz ai thía nhĩ.....cho hỏy kao zanh wý tánh kủa pợn làz zỳ thía ^^

little_boy203
Admin
Admin
little_boy203
br />
Nam
Age : 30 Registration date : 11/01/2009 Tổng số bài gửi : 566 Đến từ : trên trời ! dưới đất ! nói chung Bi là ở trên trái đất ^^ Job/hobbies : tuy hung Họ Và Tên : Huỳnh Thanh Lâm

Bài gửiTiêu đề: Re: zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa]   zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa] I_icon_minitimeMon Jan 19, 2009 12:07 am

Anh Bi đọc lời của nhox Nguyên viết thì anh Bi đã bik rằng : lời nói của anh Bi ( lời yêu thương ) và lời nhox Nguyên vừa viết rất giống nhau về mặt ý nghĩa ! Anh Bi nghĩ rằng trong cuộc sống hok có điều gì lun tốt đẹp đến với mình cả ! tất nhiên tình yêu cũng vậy ! nó có rất nhìu thử thách cho chúng ta , nếu chúng ta hỉu nhau và cùng nhau nắm tay vượt wa dc tất cả thì đó sẽ chính là tình yêu đích thực của chúng ta ! Những ai hok can đảm vượt qua và đi tìm tình yêu mới thì những người đó hok đáng để chúng ta thương yêu ! geek
Nhưng vì chúng ta đã đặt hết tình cảm vào nó thì rất khó để thay đổi ! Nên vì thế niềm tin và lòng chung thủy của ta sẽ chính là thứ giúp cho họ hỉu rằng : Tình yêu của ta dành cho họ lun lun mãnh liệt ! hãy cố gắng lên Nguyên nhá ! anh Bi đã từng nói 0% là vô vọng ! nhưng có thể 1 điều kì diệu của tình yêu sẽ biến 0% thành 10% hay 100% ! hãy cố lên ! geek
https://2skull.forumvi.com/

candy_angel
Thư Kí
Thư Kí
candy_angel
br />
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa]   zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa] I_icon_minitimeTue Jan 20, 2009 11:27 am

thanks anh Bi nàh....em sẽ kố gắng chờ đợi True Love kủa mìk Very Happy

Mr.beanken
Thành Viên Vip
Thành Viên Vip
Mr.beanken
br />

Age : 28 Registration date : 15/01/2009 Tổng số bài gửi : 377 Đến từ : Job/hobbies : Họ Và Tên :

Bài gửiTiêu đề: Re: zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa]   zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa] I_icon_minitimeTue Jan 20, 2009 11:31 am

hieu chik lin giai thich guim coai

Mr.beanken
Thành Viên Vip
Thành Viên Vip
Mr.beanken
br />

Age : 28 Registration date : 15/01/2009 Tổng số bài gửi : 377 Đến từ : Job/hobbies : Họ Và Tên :

Bài gửiTiêu đề: Re: zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa]   zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa] I_icon_minitimeTue Jan 20, 2009 11:38 am

lonely_heart_no1 em theo cua chi no hok iu minh cung hok bik hoi loi po ~ mi no de Crying or Very sad Crying or Very sad pun oy la pun`

candy_angel
Thư Kí
Thư Kí
candy_angel
br />
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa]   zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa] I_icon_minitimeTue Jan 20, 2009 11:40 am

chị giải thích choa em gòu đoáVery Happy

Mr.beanken
Thành Viên Vip
Thành Viên Vip
Mr.beanken
br />

Bài gửiTiêu đề: Re: zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa]   zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa] I_icon_minitimeTue Jan 20, 2009 11:40 am

pik gou`

candy_angel
Thư Kí
Thư Kí
candy_angel
br />
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa]   zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa] I_icon_minitimeTue Jan 20, 2009 11:43 am

Mr.beanken đã viết:
lonely_heart_no1 em theo cua chi no hok iu minh cung hok bik hoi loi po ~ mi no de Crying or Very sad Crying or Very sad pun oy la pun`
em zik zì chị humz hĩu

Mr.beanken
Thành Viên Vip
Thành Viên Vip
Mr.beanken
br />

Bài gửiTiêu đề: Re: zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa]   zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa] I_icon_minitimeTue Jan 20, 2009 11:57 am

co nghia no hem co iu minh thi minh cho doi no chi kien ngauoi mang lai hanh phuc cho minh la dieu can thik + phai hieu minh + chiyeu thuong minh minh` thui hiu
~ chua Very Happy sis cham hiu thía

candy_angel
Thư Kí
Thư Kí
candy_angel
br />
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa]   zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa] I_icon_minitimeTue Jan 20, 2009 12:13 pm

ờ ờ...hĩu gòu thông kủm ház.....chị ngốc lúmz Very Happy:D:D:D:D:D:D

Mr.beanken
Thành Viên Vip
Thành Viên Vip
Mr.beanken
br />

Bài gửiTiêu đề: Re: zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa]   zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa] I_icon_minitimeTue Jan 20, 2009 12:15 pm

HER HER HEM SAO HIK SIS OY THANK VI DA HIEU
Very Happy

little_boy203
Admin
Admin
little_boy203
br />
Nam
Age : 30 Registration date : 11/01/2009 Tổng số bài gửi : 566 Đến từ : trên trời ! dưới đất ! nói chung Bi là ở trên trái đất ^^ Job/hobbies : tuy hung Họ Và Tên : Huỳnh Thanh Lâm

Bài gửiTiêu đề: Re: zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa]   zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa] I_icon_minitimeTue Jan 20, 2009 1:14 pm

Cố lên nhá nhox Nguyên ! anh ở Đà Nẵng sẽ luôn cầu nguyện cho nhox sớm thành công ^_^ ! Very Happy
https://2skull.forumvi.com/

peuyendx
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới
br />

Age : 29 Registration date : 12/01/2009 Tổng số bài gửi : 3 Đến từ : Job/hobbies : Họ Và Tên :

Bài gửiTiêu đề: Re: zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa]   zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa] I_icon_minitimeTue Jan 20, 2009 1:34 pm

9 daiz em Very Happy hay lớm Laughing đừng bùn nữa nhé Very Happy

candy_angel
Thư Kí
Thư Kí
candy_angel
br />
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa]   zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa] I_icon_minitimeWed Jan 21, 2009 10:30 am

peuyendx đã viết:
9 daiz em Very Happy hay lớm Laughing đừng bùn nữa nhé Very Happy
thanks nház..mà ai vạiz nhỉ???!????

candy_angel
Thư Kí
Thư Kí
candy_angel
br />
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa]   zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa] I_icon_minitimeWed Jan 21, 2009 10:33 am

drunken
little_boy203 đã viết:
Cố lên nhá nhox Nguyên ! anh ở Đà Nẵng sẽ luôn cầu nguyện cho nhox sớm thành công ^_^ ! Very Happy
her her......seo lại là Đà Nẵng...nóy ở đây nun mà drunken

Mr.beanken
Thành Viên Vip
Thành Viên Vip
Mr.beanken
br />

Bài gửiTiêu đề: Re: zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa]   zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa] I_icon_minitimeWed Jan 21, 2009 11:31 am

ah anh~ cung` que vói em na`

candy_angel
Thư Kí
Thư Kí
candy_angel
br />
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa]   zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa] I_icon_minitimeWed Jan 21, 2009 11:48 am

hỳ.....wê chị cg~ ở đoá.....!!

Mr.beanken
Thành Viên Vip
Thành Viên Vip
Mr.beanken
br />

Bài gửiTiêu đề: Re: zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa]   zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa] I_icon_minitimeWed Jan 21, 2009 11:59 am

ho`ho` hay gúm co nhieu nguoi cung` que ghe pa` coan oy

candy_angel
Thư Kí
Thư Kí
candy_angel
br />
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa]   zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa] I_icon_minitimeWed Jan 21, 2009 12:04 pm

hìhì....đồng hương Very Happy

Mr.beanken
Thành Viên Vip
Thành Viên Vip
Mr.beanken
br />

Bài gửiTiêu đề: Re: zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa]   zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa] I_icon_minitimeWed Jan 21, 2009 12:26 pm

da nang chi o ngay dau

Sponsored content

br />

Bài gửiTiêu đề: Re: zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa]   zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa] I_icon_minitime

zik choa anh [dù em pék anh sẽ humz bao h đọc nóa] Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 3 trang Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài